Rules (7.x-2.10) - en to te translation catalogue (87 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: all
te: అన్నీ

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Error
te: సమస్య

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Code
te: కోడ్

en: OR
te: లేదా

en: months
te: నెలలు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: AND
te: మరియు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: date
te: తేదీ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: Account
te: ఖాతా

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: Translate
te: అనువదించు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Welcome (new user created by administrator)
te: స్వాగతం (నిర్వాహకులు కొత్త వాడుకరిని సృష్టించారు)

en: Welcome (awaiting approval)
te: స్వాగతం (అనుమతి కోసం వేచి ఉన్నారు)

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Account canceled
te: ఖాతాని రద్దుచేసారు
