Rules (7.x-2.11) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: System
ta: அமைப்பு

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
