Rules (7.x-2.12) - en to th translation catalogue (88 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: enable
th: เปิดใช้งาน

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Item
th: รายการ

en: Type
th: ประเภท

en: List
th: ดูลิสต์

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Taxonomy
th: หมวดหมู่

en: Content types
th: ชนิดเนื้อหา

en: all
th: ทั้งหมด

en: Edit
th: แก้ไข

en: None
th: ไม่มี

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Message
th: ข้อความ

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: ส่งออก

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Text
th: ข้อความ

en: type
th: ชนิด

en: action
th: ใช้งานอยู่

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Error
th: ผิดพลาด

en: All
th: ทั้งหมด

en: Always
th: ตลอดเวลา

en: Never
th: ไม่เคย

en: To
th: ถึง

en: From
th: จาก

en: URL alias
th: เป็นการกำหนด URL เฉพาะให้กับธีม

en: Severity
th: ระดับความรุนแรง

en: Field name
th: ชื่อช่องรับข้อมูล

en: Count
th: จำนวน

en: Warning
th: การเตือน

en: Advanced
th: ขั้นสูง

en: System
th: ระบบ

en: Code
th: รหัส

en: OR
th: หรือ

en: Basic
th: พื้นฐาน

en: Save changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: <All>
th: <ทั้งหมด>

en: Operator
th: ผู้ประกอบการ

en: Integer
th: จำนวนเต็ม

en: IP Address
th: หมายเลข IP

en: None.
th: ไม่มี

en: Existing system path
th: ตำแหน่งพาธของระบบที่ใช้อยู่

en: any
th: ใดๆ

en: Site information
th: ข้อมูลเว็บไซต์

en: revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: comment
th: ความคิดเห็น

en: !name field is required.
th: ช่อง !name จำเป็นต้องกรอก

en: date
th: วันที่

en: Variables
th: ตัวแปร

en: Decimal
th: ตัวเลข

en: Account blocked
th: บัญชีผู้ใช้บล็อก

en: contains
th: ประกอบด้วย

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Account
th: บัญชีผู้ใช้

en: Data
th: ข้อมูล

en: After saving a new comment
th: หลังบันทึกความคิดเห็นใหม่

en: After deleting a comment
th: หลังจากลบความคิดเห็น

en: IP address
th: ที่อยู IP

en: Status report
th: รายงานสถานะเว็บไซต์

en: Configuration name
th: ชื่อการกำหนดค่า

en: The value of the variable.
th: ค่าของตัวแปร

en: %name must be a number.
th: %name ต้องเป็นตัวเลข

en: Welcome (new user created by administrator)
th: ยินดีต้อนรับ ( ผู้ใช้ใหม่ที่สร้างขึ้นโดยผู้ดูแลระบบ )

en: Welcome (awaiting approval)
th: ยินดีต้อนรับ ( รอการอนุมัติ )

en: Welcome (no approval required)
th: ยินดีต้อนรับ ( ไม่มีการอนุมัติต้อง )

en: Password recovery
th: การกู้คืนรหัสผ่าน

en: Account activation
th: เปิดใช้งานบัญชี

en: Account cancellation confirmation
th: ยืนยันการยกเลิกบัญชี

en: Account canceled
th: ยกเลิกบัญชี
