Rules (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (98 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: all
ta: அனைத்து

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Error
ta: பிழை

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Code
ta: நிரல்

en: OR
ta: அல்லது

en: Method
ta: முறை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: text
ta: உரை

en: Property
ta: பண்பு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: AND
ta: மற்றும்

en: None.
ta: இல்லை.

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: any
ta: எதுவும்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Convert
ta: மாற்று

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: comment
ta: கருத்து

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: date
ta: நாள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Configuration name
ta: கட்டமைப்பின் பெயர்

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
