Rules (7.x-2.5) - en to ml translation catalogue (57 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ
