Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (38 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Node type
cy: Math o nod

en: <none>
cy: <dim>

en: Picture
cy: Darlun

en: Continue
cy: Parhau

en: file
cy: ffeil

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: Minimum cache lifetime
cy: Hyd oes lleiaf storfa

en: Clone
cy: Clôn

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: revert
cy: dychwelyd

en: File upload error. Could not move uploaded file.
cy: Gwall llwytho'r ffeil i fyny. Methu symud y ffeil sydd wedi ei lwytho.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
cy: Ni ellir cadw'r ffeil %file, oherwydd mae'n fwy na %maxsize, y maint mwyaf a ganiateir i lwytho fyny.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
cy: Ni ellir cadw'r ffeil %file, oherwydd doedd y llwytho heb gwblhau.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
cy: Ni ellir arbed ffeil %file. Mae gwall anhysbys wedi digwydd.
