Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Picture
ta: படம்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: file
ta: கோப்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Clone
ta: போலிகை

en: Operation
ta: செயல்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு மேலேற்றம் பிழை. மேலேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த இயலவில்லை.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் %maxsize முன்கண்ட அளவுக்கு அதிகமாக உள்ளதால்

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் மேலேற்றம் இன்னும் நிறைவு செய்யப்படவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.
