Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Picture
te: చిత్రం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: file
te: ఫైలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
te: గరిష్ట అప్‍లోడు సైజు అయిన %maxsize ను దాటిపోవడం చేత %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
te: అప్‍లోడు పూర్తి కానందున %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
te: %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం. ఏదో తెలియని లోపం దొర్లింది.
