Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha2) - en to gu translation catalogue (25 entries)

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Create
gu: બનાવો

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Operation
gu: કાર્યો
