Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Created
fil: Inilikha

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan, dahil lumampas ito sa %maxsize, ang pinakamataas na ipinahihintulot na sukat para sa pag-angkat.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan, dahil hindi nakumpleto ang pag-angkat nito.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.
