Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: file
ta: கோப்பு

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: பதிவேற்றல் நிறைவடையாததால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.
