Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: <none>
vi: <không>

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: file
vi: tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Field name
vi: Tên trường

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: Minimum cache lifetime
vi: Thời gian đệm tối thiểu

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Operation
vi: Thao tác

en: Notifications
vi: Thông báo

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Revert
vi: Trở lại

en: revert
vi: trở lại

en: Automatic
vi: Tự động

en: File upload error. Could not move uploaded file.
vi: Lỗi khi tải tập tin lên. Không thể di chuyển tập tin đã tải lên.

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Importing
vi: Nhập

en: export
vi: xuất ra

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
vi: Tập tin %file không thể được lưu lại, vì dung lượng của nó vượt quá %maxsize -- dung lượng tải lên tối đa được phép.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
vi: Không thể lưu tập tin %file vì việc tải lên chưa hoàn thành.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
vi: Không thể lưu tập tin %file. Không rõ nguyên nhân lỗi.

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Do Nothing
vi: Không làm gì

en: TODO Add a descriptive string here to show in the UI.
vi: TODO Viết mô tả để hiển thị trong UI.

en: Fixed value
vi: Giá trị cố định
