Salesforce Suite (7.x-2.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: file
ml: ഫയൽ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ml: അനുവദിക്കപ്പെട്ട പരമാവധി ഫയല്‍ വലുപ്പമായ  %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടിയിരിക്കുന്നു എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ml: അപ്‌ലോഡ് മുഴുവനായിട്ടില്ല എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.
