Salsa Entity (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (92 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Number
ta: எண்

en: Response
ta: பதில்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Open
ta: திற

en: Time
ta: நேரம்

en: Text
ta: உரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Question
ta: கேள்வி

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Good
ta: நல்லது

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Location
ta: இடம்

en: help
ta: உதவி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Order
ta: வரிசை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: text
ta: உரை

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Source
ta: மூலம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: Info
ta: தகவல்

en: Style
ta: பாணி

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Form
ta: படிவம்

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: The e-mail address you specified is not valid.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்கத் தக்கதல்ல.

en: Are you sure you want to delete the field %field?
ta: நீங்கள் %field புலத்தை அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்
