Salsa Entity (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (78 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Open
te: తెరువు

en: Time
te: సమయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: Unknown
te: తెలియని

en: type
te: రకము

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Good
te: మంచి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Normal
te: సాధారణ

en: help
te: సహాయం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: here
te: ఇక్కడ

en: Other
te: ఇతర

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Order
te: క్రమం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: City
te: నగరం

en: Street Address
te: వీధి

en: Source
te: మూలం

en: Info
te: సమాచారం

en: Style
te: శైలి

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: date
te: తేదీ

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Apply
te: ఆపాదించు
