Salsa Entity (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: type
fil: uri

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Active
fil: Aktibo

en: Good
fil: Mabuti

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: The e-mail address you specified is not valid.
fil: Ang tahanan ng e-liham na iyong tinukoy ay hindi wasto.
