Salsa Entity (7.x-1.0-beta2) - en to kn translation catalogue (114 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: delete
kn: ಡಿಲೀಟ್ ಮಾಡಿ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್(ನೋಂದಾಯಿಸು)

en: Suffix
kn: ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಜೊಡಿಸು

en: E-mail
kn: ಈ ಮೈಲ್

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ

en: Groups
kn: ಸಮೂಹಗಳು

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: Closed
kn: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Unsubscribe
kn: ಚಂದಾದಾರತ್ವವನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Manager
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ

en: Enable
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Country
kn: ಕಂಟ್ರಿ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Required
kn: ಕಡ್ಡಾಯ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Event
kn: ಸಂದರ್ಭ(ಎವೆಂಟ್)

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Total
kn: ಒಟ್ಟಾರೆ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Question
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Good
kn: ಉತ್ತಮ

en: Off
kn: ಜಡ

en: Header
kn: ಹೆಡರ್

en: Recipients
kn: ಪಡೆಯುವವರು

en: Location
kn: ತಾಣ

en: Term
kn: ಅವಧಿ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: help
kn: ಸಹಾಯ

en: Start Date
kn: ಆರಂಭ ದಿನಾಂಕ

en: Details
kn: ವಿವರಣೆಗಳು

en: Amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: Unlimited
kn: ಮಿತಿ ಇಲ್ಲದ

en: Phone
kn: ದೂರವಾಣಿ

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Send
kn: ಕಳುಹಿಸು

en: Inactive
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ

en: Events
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: End
kn: ಕೊನೆ

en: Note
kn: ಸೂಚನೆ

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Last
kn: ಕೊನೆಯ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: IP Address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: Template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌

en: text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Expires
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವುದು

en: Street
kn: ಬೀದಿ

en: Department
kn: ವಿಭಾಗ

en: Pending
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ

en: Yahoo
kn: ಯಾಹೂ

en: Source
kn: ಆಕರ

en: First
kn: ಮೊದಲ

en: profile
kn: ಪರಿಚಯ

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: E-mail:
kn: ಲೇಖಕನ ಇಮೇಲ್:

en: Style
kn: ಶೈಲಿ

en: Group Name
kn: ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು

en: Subject:
kn: ವಿಷಯ:

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Percentage
kn: ಪ್ರತಿಶತ

en: date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Timezone
kn: ಕಾಲವಲಯ

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Form
kn: ಫಾರ್ಮ್

en: Cancelled
kn: ರದ್ದುಗೊಂಡಿದೆ

en: Feedback
kn: ಫೀಡ್‌ಬ್ಯಾಕ್

en: Organization
kn: ಸಂಸ್ಥೆ

en: Pager
kn: ಪೇಜರ್

en: Paragraph
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

en: Paused
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ತಡೆಯಾಗಿದೆ

en: Starting
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: Organizer
kn: ಆಯೋಜಕರು

en: Recurring
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ

en: Date and Time
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯ

en: time
kn: ಸಮಯ

en: Last Modified
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು
