Salsify (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Items
fil: Mga bagay

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
