Salsify (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Groups
vi: Nhóm

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Files
vi: Các tập tin

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Task
vi: Tác vụ

en: API key
vi: khóa API

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Review
vi: Duyệt lại

en: About
vi: Giới thiệu

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản
