Samara (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: default
cy: rhagosod

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Site slogan
cy: Arwyddair safle

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Width
cy: Lled

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: sort icon
cy: dosbarthu eicon

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol

en: User pictures in posts
cy: Lluniau defnyddiwr yn y cofnodion

en: User pictures in comments
cy: Lluniau defnyddiwr mewn sylwadau

en: Shortcut icon
cy: Eicon llwybr brys
