Samara (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: User pictures in posts
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga paskil

en: User pictures in comments
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga puna

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: User verification status in comments
fil: Katayuan ng pagpapatunay ng mga tagagamit sa mga puna

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
