Samara (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: sort icon
ml: അടുക്കല്‍ ചിഹ്നം

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: User pictures in comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഉപയോക്താവിന്രെ ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക

en: Shortcut icon
ml: കുറുക്കുവഴി ഐക്കൺ
