Samara (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: sort icon
ta: சின்னத்தின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
