Samara (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: default
te: అప్రమేయం

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: User pictures in posts
te: టపాలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User pictures in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User verification status in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరి నిర్ధారణ స్థితి
