Samara (7.x-1.2) - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: default
gu: મૂળભૂત

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: User pictures in posts
gu: પોસ્ટમા વપરાશકર્તાનુ ચિત્ર

en: User pictures in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચિત્રો

en: Shortcut icon
gu: શૉર્ટકટ આઇકોન

en: User verification status in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચકાસણી સ્થિતિ
