Samara (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: sort icon
ta: வகைப்படுத்தல் சிறு உருப்படம்

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: User pictures in posts
ta: இடுகைகளில் பயனர் படங்கள்

en: User pictures in comments
ta: மறுமொழிகளில் பயனர் படங்கள்

en: Shortcut icon
ta: எளியவழி குறுபடம்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: User verification status in comments
ta: கருத்துகளில் பயனர் உறுதிசெய்த நிலை
