Sankofa (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted content
ta: மேம்பட்ட உள்ளடக்கம்
