Sape (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Actions
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: n/a
vi: không có

en: Hits
vi: Lượt truy cập

en: Last visit
vi: Lần ghé thăm cuối

en: Error reporting
vi: Báo cáo lỗi

en: unban
vi: bỏ ngăn chặn

en: ban
vi: ngăn chặn
