Sarnia (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Enable
vi: Bật

en: Enabled
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: Download
vi: Tải về

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Your changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được cập nhật.

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Plain
vi: Đơn giản

en: sort
vi: sắp xếp

en: Match type
vi: Khớp kiểu

en: image
vi: hình ảnh

en: Alternate text
vi: Chuỗi thay thế

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: audio
vi: âm thanh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Multimedia
vi: Truyền thông đa phương tiện

en: document
vi: tài liệu
