Sarnia (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: image
ta: படம்

en: Alternate text
ta: மாற்று உரை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்
