Sasson (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Theme configuration
ta: வார்ப்புரு அமைவுகள்

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: General
ta: பொது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
