Sasson (7.x-2.6) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Categories
cy: Categorïau

en: None
cy: Dim

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Number of columns
cy: Nifer o golofnau

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Theme configuration
cy: Ffurfweddiad thema

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: General
cy: Cyffredinol

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
