Sauce (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Set default
ta: இயல்பானதாக்கு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Administration pages
ta: மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Unable to create %directory due to the following: %reason
ta: பின்வரும் காரணமாக அடைவை %directory உருவாக்க  முடியவில்லை: %reason

en: Provided archive contains no files.
ta: வழங்கிய பெட்டகம் எந்த கோப்புகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: %project is already installed.
ta: %project ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: Next steps
ta: அடுத்த படிகள்
