Sauce (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Available updates
cy: Diweddariadau sydd ar gael

en: Manual update check
cy: Gwiriad diweddaru gyda llaw

en: Check manually
cy: Gwirio gyda llaw

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Apply
cy: Ceisio

en: Blocks
cy: Blociau

en: Administration pages
cy: Tudalennau gweinyddu

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth
