Sauce (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Back
vi: Trở lại

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: Manual update check
vi: Kiểm tra cập nhật thủ công

en: Check manually
vi: Kiểm tra thủ công

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Install
vi: Cài đặt

en: Set default
vi: Đặt mặc định

en: Run
vi: Chạy

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Blocks
vi: Khối

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Package ID
vi: ID kiện hàng

en: Administration pages
vi: Trang quản trị

en: Last checked: @time ago
vi: Lần kiểm tra gần nhất: @time trước

en: Last checked: never
vi: Lần kiểm gần nhất: chưa bao giờ

en: Go to list
vi: Xem danh sách

en: Unable to create %directory due to the following: %reason
vi: Không thể tạo %directory bởi lí do sau: %reason

en: Unable to retrieve Drupal project from %url.
vi: Không lấy được dự án Drupal từ %url.

en: Provided archive contains no files.
vi: Kho nén nhận được không chứa tệp nào.

en: %project is already installed.
vi: %project đã được cài đặt rồi.

en: Custom content panes are basic HTML you enter that can be reused in all of your panels.
vi: Các khung nội dung tự soạn là các mã HTML mà bạn nhập vào để sử dụng nhiều lần trong các panel của mình.

en: There are no custom content panes.
vi: Không có nội dung tự soạn nào.

en: Next steps
vi: Bước tiếp theo
