Sauce (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administration pages
te: పరిపాలన పేజీలు

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: %project is already installed.
te: %project ఇప్పటికే స్థాపితమైవుంది.

en: Next steps
te: తర్వాతి అంచెలు
