Scald: Media Management made easy (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Filter
fil: Salain

en: Deleted
fil: Tinanggal
