scald_index (7.x-1.4) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Node
gu: નોડ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Content language
gu: સામગ્રી ભાષા
