Scheduler (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: settings
vi: các thiết lập

en: Preview
vi: Xem trước

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Published
vi: Đã công bố

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Weeks
vi: Tuần

en: minutes
vi: phút

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Minutes
vi: Phút

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publishing
vi: Xuất bản
