Scheduler (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: view
cy: gweld

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: settings
cy: gosodiadau

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: or
cy: neu

en: 1 week | @count weeks
cy[0]: 1 wythnos @count wythnos
