Schema (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Database schema
ta: தரவுத்தள அமைப்பு முறைகள்
