Schema.org (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Location
vi: Vị trí

en: Job Title
vi: Tên nghề

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Photo
vi: Ảnh

en: About
vi: Giới thiệu

en: Bio
vi: Tiểu sử

en: Affiliation
vi: Sự xác định tư cách tác giả
