Scholarly Lite (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Help
cy: Cymorth

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Header
cy: Pennawd

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Red
cy: Coch

en: Gray
cy: Llwyd

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Orange
cy: Oren

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
