Scholarly Lite (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Blue
ta: நீலம்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
