School Administration (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Current
ta: தற்சமய

en: Today
ta: இன்று

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: e-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: New
ta: புதிய

en: Relationship
ta: உறவு

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
ta: தங்கள் கையெழுத்து பொதுவில் தங்கள் கருத்திற்குக் கீழே காட்டப்படும்.

en: Relations
ta: உறவுகள்
