School Administration (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Signature
te: సంతకం

en: Details
te: వివరాలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
te: మీరు వ్రాసే వ్యాఖ్యల చివర మీ సంతకం జతచేయబడుతుంది. (అందరికీ కనబడుతుంది.)

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు
