Static Content Manager (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
