Static Content Manager (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title
