Static Content Manager (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: View
te: చూడు

en: Filter
te: వడపోయి

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు
