Static Content Manager (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Specify an alternative path by which this data can be accessed. For example, type "about" when writing an about page. Use a relative path and don't add a trailing slash or the URL alias won't work.
cy: Enwch lwybr arall lle gellir cyrraedd y data yma ohono. Er enghraifft, teipiwch "amdano" wrth ysgrifennu am y dudalen yma. Defnyddiwch lwybr perthynol a pheidiwch ag ychwanegu slaes llusg neu ni fydd arallenw'r URL  yn gweithio.

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.
